นางแบบ AV ที่ค่าตัวแพงที่สุด เธอมีนามว่า Aino Kishi

Aino Kishi เกิดเมื่อวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 1988 อายุ พึ่งจะ 20 ปี เข้าสู่วงการ
บันเทิงโดยเป็น presenter สินค้าตอน 16 อีก 3 ปีต่อมาได้ออกผลงาน
 gravure idol เมื่อเดือนมีนาคม 2007 ชื่อหนังสือ Young Gan Gan
 มีผลงานถ่ายแบบในชุดว่ายน้ำอีก 2 เล่มตามอีก และผลงาน DVD
สุด sexy อีก 1 เรื่อง หนังสือนู๊ดเล่มแรกของเธอที่พึ่งออกวางแผงเมื่อ
เดือนธันวาคมที่ผ่านมาชื่อ Flash magazine
จากผลงานที่ผ่านมาทำให้เธอเริ่มโด่งดังเหมือนคลื่นที่ค่อยๆ ก่อตัวขึ้นทีละ
น้อยๆ จนรวมเป็นกระแสคลื่นขนาดใหญ่ซัดเข้าหาวงการ AV ทันที เมื่อมีการ
เปิดเผยถึงสัญญาการเล่นหนัง AV
เรื่องแรกมูลค่า 100 ล้านเยน ถือเป็นข่าวที่โด่งดังและไม่เคยเกิดขึ้นในวงการมาก่อน

มาดูกันเลยว่าสวยขนาดไหน Smiley

บทวิจารณ์: 44 คนอ่าน: 254,883
โดย: เด็กดื้อ
มากกว่า 4 ปีที่แล้ว
นางแบบ AV ที่ค่าตัวแพงที่สุด เธอมีนามว่า Aino Kishi
บทวิจารณ์ของ @cloud
เด็กดื้อ
เมื่อ มากกว่า 4 ปีที่แล้ว
ขอให้สมาชิกคลับ AV มีฟามสุขนะคับ...สาธุ
ดูเอาเอง  ไม่รู้จะพูดไง เฮ้อออออ....~~~
RRR
+++ อย่าอยู่ อย่างอยาก +++
ว้าว ๆๆๆๆๆ แจ่มครับ ชอบอ่ะ

เพราะว่าผมเป็น ช แท้ ๆ ครับ เลยชอบ อิอิ
beergarden
:}
ออ นางเอกหนังโป๊ว
Duth
เป็นกลาง ไม่มีเรา ไม่มีเขา ไร้ดี ชั่ว ก็เบิกบาน ^^

ผมก็ชายครับสุภาพบุรุษ คุณรู้จักคำว่าลูกผู้ชายแท้จริงแค่ไหน ผมก็ชอบครับผู้หญิงแต่ชอบแบบระบายความใคร่แค่นั้นพอ ถ้าเงินซื้อได้ แต่ผู้หญิงอย่างสตรีที่รู้จักคุณค่าศักดิ์ศรีของตัวเอง ผมรักเทิดทูนและทุกอิริยาบถที่ถ่ายทอดความรักให้นั่นจะมีค่าจริงใจอย่างแน่นอน

joystick
เห็นต่าง ฆ่ากันเอง สิ้นชาติ

มีโปรโมชั่นทดลองใช้ไม๊

nookza06
นางฟ้า....
eddiez
ฝนตกอะไรนักหนาเนี่ย แม่งเซ็ง

ออ คนนี้นี่เอง แสดงได้หลายเรื่องแล้วนะคับเพื่อน ลองหามาดูกันเองเน๊าะ ไม่อยากจะบรรยายเป็นคำพูดคับ เหอๆๆๆๆ แบบว่า ......

Aeimsomboon
ก้อ โอเค น่ะ เฮ่อ เฮ่อ
bangbank
มีแต่พวกชอบหลอก
แจ่มจริงๆ
sweetcools
ท่องใจ~ไปตามฝัน
ผมว่า Takako kitahara ยังแหล่มกว่านี้เรยอะ สะบึ้มหุ่น ยั่วกว่าอีก

nayaam

สวยดี

ไฟเป้
ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆมั๊กๆๆ

ไฟเป้
เอาอีก
yamano
อยู่คนเดียว..มันเหงาเหมือนกันนะ

..อยากเป็นพระเอก แสดงนำ..
(จะทำให้ดีที่สุดดดดด..)

crv7

แจ่มแจ๋ว

mrhiser04
น่ารักดีคับ
tatung
พี่มันแย่ พี่มันฟันเด็กม.4
เสียดาย เสียดาย ม๊ากมากกกกกกกก.......ที่ตรูไม่ได้เป็นพระเอก
บังบูด
น่ารักมักมาก

prince_1
สวยมากคับ

winniepookkie
ก็เฉยๆอ่ะ ไม่เห็นจะน่ารักเท่าไหร่เลยนี่นา
มีหลายคนสวยกว่านี้ตั้งเยอะ (แถมคนนี้มักน้อยไปหน่อยป่าว ไม่กอบโกยเอาซะเลย - -*)

arty111
เมื่อ มากกว่า 3 ปีที่แล้ว
love กำเดาไหลเลยอ่า  ซี๊ดดดด
gomgom
http://atcloud.com/stories/90358 ลองเข้าไปดูลิงนี้ดูนะคร้าบน่องๆพริตตี้น่ารักมากคับ แล้วกดให้คะแนนดน่อยน้าครับ
gomgom
http://atcloud.com/stories/90358 ลองเข้าไปดูลิงนี้ดูนะคร้าบน่องๆพริตตี้น่ารักมากคับ แล้วกดให้คะแนนดน่อยน้าครับ
Planner
เพชรบูรณ์เมืองอยู่สบาย
โอ้ย ดูไม่เป็นครับ (ว่าแต่ว่ามีลิงค์ให้โหลดมะ) 555

พล_

อย่างนี้สนุกแน่ใครอยากได้สิงค์ เมลมาดิ

Somkiat_____
แพงจริงร๋อ
amloy4440

นี่ ลิงค์

http://faptop.com/videos/2102245/Aino-kishi-censor/

cavalry1029
19 สมัยแล้วอ่ะ มีรัยป่ะ

งั้นๆแหละ แต่ถ้าได้ ผมไม่ปฏิเสธเลยสักคำ

จอมอ้วน
สูงสุดคืนสู่สามัญ

สวยจัง

AA!
555555
ขอบคุณครับ

ultrahot2007

ขอบคุณครับ

ammarins01
หวานเจ็บอก
Oh

SIRACHA
น่ารักดี

Nattwuth
- -!

Minhaas
ตับๆๆๆ

เมื่อเราไม่มีรักแท้
{I}nsecto{R}
เธอมันไม่ใช่ของตาย เราอยากได้จึงช่วงชิง
เิอามาดูมั่งสิ
{I}nsecto{R}
เธอมันไม่ใช่ของตาย เราอยากได้จึงช่วงชิง
เิอามาดูมั่งสิ

paultinas
ปลาอานนท์
น้องอ้อยเรายังแจ่มกว่าเยอะ....
เนาะ...

skyline365
เมื่อ มากกว่า 2 ปีที่แล้ว
ผมว่ายังน่ารักน้อยกว่าบางคนอีกอ่ะ เลยอยากรู้ว่ามีอะไรดี เอิ๊กๆๆๆๆ
SBO
fragen
น่ารักมาก

ปลาค๊าฟ
สวยยวด

Songvuth
เมื่อ 1 ปีที่แล้ว
อัยย่ะ

swctv
เมื่อ 10 เดือนที่แล้ว
รับสอนถ่ายวีดีโอ ติดต่อได้นะครับ
สวยและน่ารักจริงครับ...
เสนอบทวิจารณ์กระทงด้วย Facebook
โปรดละเว้นการโพสข้อความหรือภาพอันผิดกฎหมาย หรือลบหลู่สถาบันหลักของชาติ ระบบจะบันทึก IP Address ของท่านตามกฎของกระทรวง​หากเราถูกดำเนินคดี ข้อมูลของท่านจะถูกส่งให้ตำรวจเพื่อดำเนินการต่อไป
ขอความกรุณาอย่างพึ่งโพสต์ กระทง/กระทู้/บทวิจารณ์ ที่เกี่ยวข้องกับการเมือง จนกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลงเป็นอย่างอื่น ขอบคุณค่ะ