ขอวิธีหรือขั้นตอนการเที่ยวอาบอบนวด

อยากเที่ยวแต่ไม่เป็นรบกวนผู้รู้ที

บทวิจารณ์: 13 คนอ่าน: 65,279
โดย: AEZAA
มากกว่า 5 ปีที่แล้ว
บทวิจารณ์ของ @cloud
เหงียนมินห์เทียว
เมื่อ มากกว่า 5 ปีที่แล้ว
คิดถึงเพื่อนทุกๆคนจัง
มีเงิน ติดตัวซัก4000-5000ก็พอแล้ว(ถ้าเที่ยวที่หรูๆหน่อยก็เพิ่มไปอีก3000เป็น8000)แล้วนายอยู่แถวไหนล่ะแต่ละที่ไม่เหมือนกันนะ

เดินเข้าไปไม่ต้องห่วงเดี๋ยวมีคนเชียร์แขกมาหา และพาไปเลือกน้องๆ(อันนี้คนเชียร์บางที่จะบรรยายสรรพคุณน้องๆให้ด้วยว่าแต่คนเด่นเรื่องอะไร)

เลือกเสร็จเรียบร้อยก็ไปตกลงกับทางต้นสังกัดหรือเด็กอ่างว่าจะเอากี่ชั่วโมง(เอา2ชม.ไปกำลังดี)

เรื่องถุงยางจะเตรียมไปหรือไม่เตรียมไปก็ได้ทางอ่างมีให้(หรือซื้อแต่ที่ไม่เหมือนกัน)

พออาบน้ำอาบท่าเรียบร้อยคุณน้องเขาคงจะหิวเบียร์สั่งมากินซัก1-2ขวดก็ได้

หลังจากตึงๆ แล้วล่ะก็ลุยเลย

ข้อเตือน ถ้าจะโซโล่กันนะให้สอดใส่อย่างเดียวนะคือแบบว่าเราเอาอย่างเดียว อย่าไปเลียให้พวกหล่อนล่ะเพราะรู้อยู่แล้วว่าเด็กอ่างเขาน่าจะผ่านแขกก่อนมาเจอเราซัก2-3คนได้ ติดโรคที่ปากมาซวยเลยและอายด้วย(นมด้วยปากด้วย) แนะนำให้เสียบอย่างเดียว(ดูดให้เราก็ได้) 55+
เหงียนมินห์เทียว
คิดถึงเพื่อนทุกๆคนจัง
ผมเคยเที่ยวเรตๆประมาณ4000+
โด่ง_ดุ๊ก_ดิ๊ก
you cant break the rule, if you don't know what they are.

แอบมาอ่าน...

สักวันผมจะไปหาน้องๆบ้าง T^T

AEZAA
๏[-ิ_•ิ]๏(•ิ_•ิ)? \(•ิ_•ิ\) )

ขอบคุณคราฟสำหรับความรู้

AEZAA
-*-
Anto
สบายๆ ชิลๆ

เสื่อมสมรรถภาพทางเพศจริงๆ

b4nk
อิอิ

ยื่นไมค์โครโฟนส่วนตัวของเราให้น้องเค้าร้องคาราโอเกะ  เพลินเลย 555+

crazypilot
Airforce United สู้ๆ
สามพัน เที่ยวผับทำป๋า ช้อนเด็ก มีรถ มีตังส์ กระดิกนิ้วเก๊าะมา ( ตจวนะ  ถ้า กทม ต้องสักสองหมื่น)
CANNIBAL
ใช้ชีวิตอย่างที่ความกลัวตายไม่อาจย่างกรายสู่จิตรใจ

555

แหม๊ แชร์ ประสบการณ์กันใหญ่เลย

Anto
สบายๆ ชิลๆ

ไม่ค่อยได้เที่ยวจับเด็กครับ งานผมค่อนข้างยุ่ง
เด็กมันมาเอง อิอิ
REDSTARARMY
"ร้องทำไม ฉันยังไม่ได้เฉือนเธอเลย"

เหงียนแชรประสบการสะเห็นภาพเลย-*-

POP_ON_THE_ROCK
คิดถึงสีแดง วันมิทติ้งน่าจะมีอีกนะครับ (มึงยังคิดจะไปอีกหรอ 555+)
เคยเที่ยวแต่ไม่เคยต้องเสียตังค์ เพราะ หน้าตากุดี 555+
AEZAA
เสนอบทวิจารณ์กระทงด้วย Facebook
โปรดละเว้นการโพสข้อความหรือภาพอันผิดกฎหมาย หรือลบหลู่สถาบันหลักของชาติ ระบบจะบันทึก IP Address ของท่านตามกฎของกระทรวง​หากเราถูกดำเนินคดี ข้อมูลของท่านจะถูกส่งให้ตำรวจเพื่อดำเนินการต่อไป
ขอความกรุณาอย่างพึ่งโพสต์ กระทง/กระทู้/บทวิจารณ์ ที่เกี่ยวข้องกับการเมือง จนกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลงเป็นอย่างอื่น ขอบคุณค่ะ