ขายตัวค่ะ 1000 เดียว ขายจริง อยู่ กทม. นัดเจอนะคะ เรื่องเงินต่อรองได้ไม่ใช่ปัญหา ขายเอามันส์

ยังผสมพันธุ์ไม่ได้นะคะ ไม่ต้องหื่นใส่หนู เข้ามาแล้วลงชื่อด้วยค่ะ

ขายด่วนค่ะ ลูกพุดเดิ้ล อายุ 1 เดือนครึ่ง ถ่ายพยาธิเรียบร้อยแล้วค่ะ สีขาวครีม ตอนนี้เหลือแค่ 3 ตัวแล้วค่ะ ไซส์กลาง น่ารักมากค่ะ ติดต่อได้ 24 ชม. นะคะ

บทวิจารณ์: 88 คนอ่าน: 331,482
โดย: น้องเกมส์
มากกว่า 4 ปีที่แล้ว
ขายตัวค่ะ 1000 เดียว ขายจริง อยู่ กทม. นัดเจอนะคะ เรื่องเงินต่อรองได้ไม่ใช่ปัญหา ขายเอามันส์
บทวิจารณ์ของ @cloud
pak6639
เมื่อ มากกว่า 4 ปีที่แล้ว
come back!!!!!
ท่าทาง 

น่าอร่อย
axiom
เป็นเเล้วก็รู้เอง...!!! Let's cut ourselves free from AUTHORITY...!!! _______ I thing, There I Am...!!!

ขอได้ปะ

:)

นายขยะ
หนุกว่ะ
ผัดกะเพราคงเข้าท่า
pppppppppp
eot6699/FvU969
ขอเบอร์
เรื่องของผม
อยากให้คนไทยรักกัน

เหอๆ

โด่ง_ดุ๊ก_ดิ๊ก
you cant break the rule, if you don't know what they are.

โดนอีกแล้ว - -

"MIX"
..ไม่มีอะไรจะบอก..
loveparadox
อิอิ

ไอ้เราก็ คิดไปไกล 555
งิงิ
เฮ้อ...
ส่วนผมคิดใกล้ๆแค่สะดือนี้เอง 555
pump_ae111
เออ...
หนมปังหน้าหมู
235
เคยไปซื้อมาแล้ว 2 ตัวค่ะ ซื้อเอามันส์ ตอนนี้เลยเลี้ยงมันส์เลย ปวดหัวจริงๆ สงสัยเป็นลิงมาเกิด
ลูกนก
บะบะบะบะบะบะ
ขอฟรีแล้วกัน
Spiralz
Lovin' You
...

หมาสีดำอร่อยกว่า สีขาวคับ
busoh_sensen
ภาษากายสอนใจภาษาไทยสอนเธอภาษาพ่อเธอเหรอสอนเธอหลายใจ

อยากซื้อเจ้าของอ่ะครับ ซื้อมายิงทิ้ง *-*

bravo
รักชาติ ศาส กษัตร
อยากซื้อครับ เท่าไหรอะ
pongsakon
ดีใจที่ถูกปฏิเสธ
เดี๊ยวตำรวจก็จัดชุดล่อซื้อหรอก ระวังนะ
BOBBY.
ร่วมกันหมั่นทำความดี
เอาหนี่งตัว..........แยกน้ำให้ด้วยนะ...น้ำจิ้มไม่ต้อง
ให้ไว  ให้ไว.............คนกำลังหิว
น้องเกมส์
ไม่ใช่แค่แวะมาเยี่ยม แต่มาเม้น
จะไอดีไหน ก้อ พี่ต้อง คนเดิมครับ

ค่าเท่ากันคับลูกพี่
tatung
พี่มันแย่ พี่มันฟันเด็กม.4
..............................................
nongfluk
สวัสดีปีใหม่จร้า
น่าจะมีพันอื่นด้วยนะ จิงๆ
noom_aom
nnnnnn
ที่บ้านมีสองตัวโคตรซนเลย ปุดเดิ้ลดำ กับ ชิสุ
น้องเกมส์
ไม่ใช่แค่แวะมาเยี่ยม แต่มาเม้น

ดันขึ้นไป

Lonjon_Zeed
อยากมีความรัก :) เห้อ,,คนดีๆอยู่ที่ไหน ?
  • แหม ๆ อุดส่า คิด 555+
  • สุนัขน่ารักมากๆเลยยค่ะ
  • อยากได้เหมือนกาน :)
  • ปล. ยังเอาตัวเองไม่รอดเลย[ซะงั้นไป]
bbcute
Happy New Years 2013
น่ารักดี... แต่เราชอบชิสุห์ มากกว่าอ่ะ.... ^^
toar04
ก็ดี

เราก็ชอบ ชิ สุ กะ เหมือนกัลล์

toar04
ก็ดี

เราก็ชอบ ชิ สุ กะ เหมือนกัลล์

mominoza
จบศึกแอดมิดชั่นก่อนแล้วมี่จะกลับมา หึหึหึ
น่าอร่อยนะค่ะ กระดูกกรุบกรอบ
santoes
สองล้อพอเพียง ชีวิตก็เพียงพอ...

^
^
หุหุหุ กินหมาด้วย ว่าแต่อร่อยจิงหรอ....5555

wey
ใกล้ทำ Project แล้ววว
เออ.....ไอคนตั้งกระทู้มันก็ช่างคิด......
ปองพล

น่าจะทนมือทนตีดี ซื้อไปกระทืบเล่นที่บ้านก็ดีนะ

nuningka
Every Day is a New StaRt And a Chance to Make RiGht What Went WronG Yesterday.. ^_<
ว้าว....น่าร้ากกก จังเยยเน้อ อิอิ ชอบคร้า แต่เสียดายจัง เพราะที่บ้านมีพันธุ์
ยอร์คเชียร์ เทอเรีย แว้วอ่ะคร้า ฮี่ฮี่  
กูไม่รู้ว่ากูบ้า_
...
จขกท ไปอืด ตายอยู่ไหน แล้วกะ ไม่รู้
fuckmechine
โดนดัก...
keanaruk
http://forum.noteptc.com/?fromuser=priwanyou1
เข้าไปดูอยากได้อ่ะ
Two♥in๛L๐V€••▬B○Y♥♀♂
ฉันรู้ว่าเธอไม่ได้อะไรกับฉัน บังเอิญว่าฉันมันดันคิดไกลไปกว่านั้น
 นี่ เรา คิด ลึก ซี นร๊าาา
Uridie
ความเสียใจไม่มีมูลค่า หาค่าตอบแทนไม่ได้

ดักได้หลายคนเลยดินี่ - -*

ahot
กรูว่าแล้ว.....
หมาดำ(๙ร้าวคลับ)
LoVe YoU..So
งั้นต่อเลยละกัน

150 โอป่ะ

555+
Shwinn
ให้คืนวันได้ผ่านไปอย่างมีค่า
เสียดาย  ไม่ใช่รสนิยมอะ  ชอบอัลเซเชียน
4ag
เมืองไทยเมืองพุทธ ศาสนาพุทธอยู่ในธงชาติไทย ก้าวต่อไป
ขอด้วย
i_dunno!!!
@CLOUD น่าเบื่อ
ผสมพันธ์ก็ไม่ได้ ขายตั้ง 1000 นึง ไม่เอ๊าๆๆ >, <
cavalry1029
19 สมัยแล้วอ่ะ มีรัยป่ะ
เอ่อ...ถ้าซื้อไปมันจากินกระต่ายที่ผมเลี้ยงอยู่ปะคับ
Aot_UT

อย่างนี้ ต้อง

""""ตุ่นยาจีน""""

555+

kizer
ผู้อ่าน

53590

มอ............มอ...........

dnawa

แก้กรรมอายุสั้น ช่วยพ่อแม่คนอันเป็นที่รักที่กำลังป่วยใกล้ตาย หรือคนที่ดวงถึงฆาต

๑.ให้หมั่นปล่อยชีวิตสัตว์ที่ชะตากำลังถึงฆาต

ส่วนใหญ่จะเป็นพวกสัตว์ในตลาดสดที่กำลังถูกฆ่า  ถูกทุบหัว ถูกชำแหละเช่นปลาดุก  ปลาช่อน  กบ หอยขม  เขียด ปลาที่คนจะกินเป็นอาหาร ควรเน้นตัวมีไข่ มีท้อง เช่นปลา เท่ากับจะได้ช่วยอีกเป็นล้านๆ  ชีวิต     ถ้ามีกำลังทรัพย์ก็ให้ไถ่ชีวิตโค กระบือ หมู หรือสัตว์ใหญ่ที่จะถูกฆ่าชำแหละ

กรณี บุคคลอันเป็นที่รักป่วย อาการแย่ ลองทำดูติดๆกันช่วยกันทั้งครอบครัวทั้งตระกูลเลย อุทิศให้เจ้ากรรมนายเวร  เจ้าบุญนายคุณคนป่วย อย่างต่ำๆทำติดต่อกัน  สิบเก้าครั้ง และหลังจากนั้นทำตลอดอายุขัย 

ไปไถ่ชีวิตสัตว์ให้รอดพ้นความตายแล้วให้บอกคนป่วยอนุโมทนาด้วย ให้นะโม สามจบ หรือสวดมนตร์ตามคัมภีร์ความเชื่อของตัวเองก่อนทุกครั้ง เช่นนี้ก็เท่ากับว่าดุจดังคนป่วยไปทำด้วยตัวเค้าเอง

แต่ถ้าเค้าไม่ศรัทธาไม่เชื่อไม่จำเป็นต้องบอกให้อธิษฐานอัญเชิญสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เรานับถือบอกญาณในหรือกายทิพย์ของเค้าให้อนุโมทนาแทนและขอพรดลใจให้กายมนุษย์ของคนป่วยมีศรัทธาเชื่อใน ชีวิตทานบารมี  เชื่อในกฎแห่งกรรม  ไม่งั้นมักไม่ได้ผล

อ้อ......โดยเฉพาะคนที่มีสายใยแรงเช่นลูกอ้างความกตัญญู หรือคนเป็นสามีภรรยาอ้าง ความรักอันภักดีสัตย์ซื่อ  หรือคนทั่วไปอ้างเมตตาบารมีด้วยจะมีกำลังแรงปาฏิหาริย์อย่างไม่น่าเชื่อ   

๒.เว้นจากอาชีพฆ่าสัตว์ตัดชีวิตทั้งปวง ถือศีลห้าอย่างต่ำ

๓.สวดบทมหากรุณาธารณีสูตร หรือบทสวดมนตร์ที่ตนเองถนัด และขอพรให้อายุยืน หายป่วยจากทุกข์ โศกโรค เคราะห์ฆาต พิบัติภัยอันตรายทั้งปวงทั้งหมดทั้งสิ้น

๔.งดกินกุ้งเต้น  อาหารเหลาเป็นๆ อาหารสดๆ สั่งตายชีวิตสัตว์โดยเด็ดขาด  เช่น สัตว์ในตู้ปลาแล้วสั่งเอาตัวนั้นตัวนี้นะมากิน พ่อครัวแม่ครัวเป็นอาชีพที่น่าสงสารมากเพราะต้องจัดการสัตว์เหล่านี้ทั้งเป็นๆ  คิดดูบาปเป็นลูกโซ่สายใยวิญญาณเลย

๕.อธิษฐานให้ตัวเองและครอบครัววงศ์ตระกูล สิ่งอันเป็นที่รักมีเมตตาดุจดังพระพุทธะโพธิสัตว์มรรคทั้งหลายทุกภพทุกชาติชั่วกัปชั่วกัลป์

๖.เมื่อรอดพ้นความตายแล้วให้ทำข้อ ๑ ถึง ๕ ตลอดอายุขัย รวมถึงหมั่นทำทาน รักษาศีล เจริญภาวนา  สร้างกุศลทุกวิถีทาง  ถวายเบื้องบนสิ่งศักดิ์สิทธิ์เจ้ากรรมนายเวร และเจ้าบุญนายคุณ

weenus1
โคตรร้อนนนนนน
อย่างน้อยเราก็คิดเห็นภาพของ sexy boy
l3ank10
คิดถึงวันเก่า ๆ วันที่มีมิสติ่งกันในเว็บ
ไม่ชอบหมา
อิอิ

Thaishadow

โว้ย นึกว่าอะไร   ขายหมา ("- -)...

กะสวมอารมณ์หื่นเต็มที่  พับผ่าสิ  

ว่าแต่  คุณ fuckmechine   โว๊ววว

โฟโมสต์ ขนาดคุณภาพคับกล่อง   สุโค่ยยยยยย

pongsakon
ดีใจที่ถูกปฏิเสธ
หมาน้อยผัดฉ่า
หนุ่มน้อยเด็กโดม
เข้ามาแว็บๆแล้วก็ไป ..
กินหมาไม่ดีนะคับ  ขอกินคนขายแทนได้ป่ะหละ 

enid
เมื่อ มากกว่า 3 ปีที่แล้ว
ohhhhh...น่ารักอย่างนี้ไม่ต่อเลยซักบาทเดียว
{I}nsecto{R}
เธอมันไม่ใช่ของตาย เราอยากได้จึงช่วงชิง
สุดท้ายก็ไม่พ้น โดนดัก
ข้าวบูด
ไม่ค่อยได้เล่นกะลังเห่อลูกมากมาย
ข้าวบูด
ไม่ค่อยได้เล่นกะลังเห่อลูกมากมาย
มาขุดอิอิ
Chawalin
น่ารักจังเลย

สง_Kan_ที่รัก
ทำยำมะม่วงได้เปล่า ง่ะ พันธุ์นี้
Nang__
น่ารัก  น่าลอง เอาไป  เห่าเล่น  แต่ที่บ้านเยอะ   ยังทานไม่หมด  รอก่อน

jan007
ทอดกรอบสิครับ เเน่นอน
nobody_cpe21
ดูแล้วกระดูกคงกรอบน่าดู 555+
BOBBY.
ร่วมกันหมั่นทำความดี
สามตัวร้อย.....ได้มั้ยฮับ !!
ฉี่เฉียงเฉียง
โคตรเหนื่อยชิหาย
ขายหมาเอามันส์ ขายไง 

พุทธิชัย
ตกใจหมดห้าๆๆๆ

meankiller
burn tire don't burn sole
รู้ป่ะโกหกนั้นเป็นบาปนะ..........

ณฐนล

อยากได้นะ แต่เซ็งว่ะที่ไม่ใช่ตอนนี้

เอ๋_
รีบกดเลยอ่ะ
น้องโย
ขอเบอร์โทรด้วยจิ อยากได้้

rraaffee
โดน  เลย

เช้าๆ
oakoakoak
สวัสดีครับ :)
ขายหลายตัวด้วยสิไม่ใช่ตัวเดียว
น้องโย
ขายตัวนี้ด้วย

yai_yasue

yai_yasue

โห อะไรกันคับเนี่ย ไม่เห็นด้วยตา ไม่เชื่อจริง ๆ นะ
tichama
 Ticha ก็ชอบ ไอ้ขนปุยนี้เหมือนกันค่า..ส์ 
บังบูด
รีบกดเลยกู

๐BLACK๐
อ่า

note99
fufufufu
ขายไรไม่รู้ แต่ รู้อย่างเดียว อะครับ หลงรัก yai_yasui ซะแล้วอย่างจัง panuroj@hotmail.com 0866751187 0832166003

note99
fufufufu
ดีครับทำไมรูปไม่ขึ้นอะงง

note99
fufufufu
ทำไม yai_yasui น่ารักจังครับอยากรักต้องทำไงครับ น่ารักจัง
Decepticon
สุมุมา วายเม เถว ปุริโส เป็นคน พึงทำดี ร่ำไป
คับ ๆ

ภัทรสุดา

แร้งงงส์

Harakiri
อาไรกานเนี่ยงง
lis
เมื่อ มากกว่า 2 ปีที่แล้ว
รักครัฟฟฟ
5       5555
สุดหล่ออ่างับ
FOR WHAT !!!!!
ผมอยากเลี้ยงหมามาหก ที่บ้านไม่ไห้เลี้ยงเเง่ๆ
ไชยากร
100 ได้ปะ
reego
...ใจจะขาด...

skyline365
น่ารักดีอ่าครับ ชอบ
SBOBET

โบ_
ขาย   (หมาเป็น)  ตัว  ตัว  กันเลยทีเดียว  อิอิ   เข้ามารู้หมดเลยน่ะนี้  ว่าก๊าสนจายยอยากรู้อยากเห็น(ทำตาวิ้งๆ)

Bankie_bunny

มีแต่น้องพุดเดิ้ลเหรอครับ เพาะพันธ์อื่นด้วยมั๊ยครับ????

เสนอบทวิจารณ์กระทงด้วย Facebook
โปรดละเว้นการโพสข้อความหรือภาพอันผิดกฎหมาย หรือลบหลู่สถาบันหลักของชาติ ระบบจะบันทึก IP Address ของท่านตามกฎของกระทรวง​หากเราถูกดำเนินคดี ข้อมูลของท่านจะถูกส่งให้ตำรวจเพื่อดำเนินการต่อไป
ขอความกรุณาอย่างพึ่งโพสต์ กระทง/กระทู้/บทวิจารณ์ ที่เกี่ยวข้องกับการเมือง จนกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลงเป็นอย่างอื่น ขอบคุณค่ะ