Shizuka Minami Idol ชื่อดัง กับครั้งแรกที่เล่น AV

Shizuka Minami Idol ชื่อดัง กับครั้งแรกที่เล่น AV

เล่นAV เป็นครั้งแรก ด้วยอายุเพียง 19 ปี สูง 163

เซน หน้าอกขนาด D Cup เธออยู่แนวหน้า ของวง

การเลยก็ว่าได้

ขอนำเอาฉากบางฉาก บางตอนของหนังที่ฝากผลงาน

ไว้กับค่าย S1

เหตุผลหนึ่งที่บรรดา Gravure Idol หันมาเล่น AV

กันมากขึ้นนั้น เกิดจากการที่บรรดาสาวของญี่ปุ่น

มากมายที่ต้องการเข้าสู่วงการบันเทิง และจำนวนเงิน

ที่แต่ละค่ายหนัง AV ทุ่มซื้อตัวเพื่อให้เข้าสังกัด

และนี่คือภาพปกของหนังเรื่องแรกของเธอที่จะเปิด

ตัวอย่างเป็นทางการ

บางส่วนสมัยเธอยังเล่น Gravure Idol ดูความน่ารักของเธอ

**ขออภัยที่ไม่สามารถนำรูปที่มันเกินกว่านี้มาให้ชมได้

เนื่องจากมันโป๊อ่ะคับ

User posted image

บทวิจารณ์: 58 คนอ่าน: 128,803
โดย: เด็กดื้อ
มากกว่า 5 ปีที่แล้ว
บทวิจารณ์ของ @cloud
x3roc_
เมื่อ มากกว่า 5 ปีที่แล้ว
EASY DUDE!!!!
สักรูป ได้ไหม T0T
vodkada
อยู่ในเ็ว็บวันล่ะ 1.5 นาที
น่ารักจังเลย แต่ถึงคัพDจิงๆอ่ะ

tonhaya
gooddddd
ขาดเทอไม่ได้
แวะมาเม้นอย่างเดียว และจะไม่ติดตามผลงานของตัวเองด้วย 55+
ผมจะทำยังไงให้ได้ดูครับ ได้โปรด
โด่ง_ดุ๊ก_ดิ๊ก
you cant break the rule, if you don't know what they are.
0.0! พลัง.....หื่น
i_dunno!!!
@CLOUD น่าเบื่อ
เว็บโป้!!! เลย แนะนำให้มั้ย ฮร่าๆๆๆๆ

golf06
ขอคุณครับ
pppppppppp
eot6699/FvU969
555+
zerosmith
คิดถึงวันเวลาเก่าๆ
เข้าใจตั้งคลับนะ 5555555 เมพๆๆ
ZangZing
ถุย.................ชีวิต
JaAey
wtf??
คัพ D จริงอ่า เอารูปมาลงพิสูจจิ 555+
weeza
ชายฝั่งที่ใกล้ที่สุด ทิศจากหัวเรือประมาณ 30 แบริ่ง ระยะประมาณ 6 ไมล์ ขอให้ทุกท่านโชคดี
อืมแต่ละid ขาประจำ
{I}nsecto{R}
เธอมันไม่ใช่ของตาย เราอยากได้จึงช่วงชิง
อัพเลเวลจากพลัง L เป็น AV
แวะมาเม้นอย่างเดียว และจะไม่ติดตามผลงานของตัวเองด้วย 55+
เธอคนเดียว เะอคือนางฟ้าในใจ(ร้องเพลง)
จิ๊กโก๋ร้านลาบ
สังคมรอบกูก็เน่าเฟะ เเบบนี้!! เพราะโลกเราเเพ้เเก่ดวงตะวันผู้คนเหล่านั้น จึงพากันเบ่งศรี ไม่อยากเป็นเเล้วคนธรรมดา!! กูอยาก..มากกว่าคนดี คนดีช ...
เฮ้ยๆๆๆ โอโห้ มีให้โหลดไหมเนี่ยย บอกเว็บได้ไหม 555555555+
pppppppppp
eot6699/FvU969
จัดมาผมจะไป 5555+
l3urninG__Su!CidE
l2eVoLuTioN
ญี่ปุ่นsexเสรี

ปั๊ปปี้
มันแน่นอนเลยว้า
โด่งเดียวดาย
เหนื่อยมากๆ
ว่างๆแวะไปโตเกียว ส่วนใหญ่จะเป็นหญิงไทยกับญี่ปุ่นขายบริการ น่าสลด - -" พูดไปแต่เราก็ดู 5555

Rpuen
ขอเว็บหน่อยคับ

Rpuen
ขอเว็บหน่อยคับ
fighter2
http://www.lhumdam.com/
เห้ย มีข้อมูลอะไรใหม่ๆ ใส่มาเด้อะ จะคอยตามไป+เลย
ซีซ่า
หน้าเอาชะมัด (- -)
pak6639
come back!!!!!
ผมมีครบเลย
Pan_Cake
SHIT!
คลับนี้ สุโค่ย ย !
อนาคิน
กระทู้ความรู้ยิงขึ้นฟ้าอันตรายอย่างไรhttp://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X9116538/X9116538.html
555
{I}nsecto{R}
เธอมันไม่ใช่ของตาย เราอยากได้จึงช่วงชิง
อยากดู
ชายใดไม่หื่น มันผู้นั้นเป็นเกย์ ขาดเทอไม่ได้ กล่าวไว้
นายขยะ
หนุกว่ะ
สุโค่ยยยยย!!!!!!

trintong
เป็นคลับที่อยู่ยงคงกระพันจริงๆ (-.,-")
Duth
เป็นกลาง ไม่มีเรา ไม่มีเขา ไร้ดี ชั่ว ก็เบิกบาน ^^
มีมานานหลายพันปีดีดัก สำหรับสิ่งเหล่านี้ หญิงงามเมือง นางโลม โสเภณี เหล่านี้ก็เพียงเพื่อ เงินตรา บำเรอชาย บำเรอหญิง โลกนี้ เศร้านัก เอาเหอะ ป๋มกะดูยามปวดเยี่ยวพอเยี่ยวแล้วก็แล้วไป ไม่หันกลับมาดู เหมือนสิ่งเสพติดทีเดียว ที่พยายามจะละ จะเลิก จาก วันละหน กลายเป็นสัปดาห์ละหน กลายเป็นเดือนละหน กลายเป้นปีละหน และสุดท้ายจะกลายเป็นผู้หลุดพ้น พยายามต่อไป
ฟักแม้ว
ม็อบที่ต่อสู้เพื่อ " คนชั่วขายชาติ " ไม่มีวันชนะ
ส่วนปลา ปทุมถัน ใหญ่ไปหน่อยชมได้ที่http://www.road2av.com/home/cart/productlist.asp?grp=33&subgrp=949
PANZER_OTAKU
กระมู้สูบวิญญาณ
มาทำไรกันที่นี่ คนเยอะแยะ ขอด้วย

vakoh
ตีกัน
ไม่ได้ดูเลยยยย

zeedzaad
น้องๆ ที่เล่นหนัง av บ้านเค้าแต่ละนางงามๆ ทั้งนั้นครับ เพราะเค้าถือว่า หนัง av เป็นหนังที่ได้รับการยอมรับ ไม่ใช่สิ่งผิดกดหมาย และเป็นหนังประเภทหนึ่งที่สาวๆ บ้านเค้า ต้องการแสดง เพราะเงินดีและมีชื่อเสียงครับ
Nirvana1984
ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้ อนาคตเราไม่รู้ ถึงเราไม่รู้ก็ต้องเดินไป กลัวไปใย มันก็ล่วงไปตามเวลา ไม่ตายวันนี้ มันคงไปซี้เอาวันข้าง ...

เยี่ยมไปเลยครับผม ต้องหามาดูอิอิ

busoh_sensen
ภาษากายสอนใจภาษาไทยสอนเธอภาษาพ่อเธอเหรอสอนเธอหลายใจ
โอ้วววว แม่ เจ้า เอา อีก

ไซย่า

คลับavจงเจริญ

laongfong
ขอบคุณคับ  จะติดตามผลงานนะคบ
desolation99
ห ร อ อ อ อ....

อยากได้หนัง~ แนวไหนแบบไหน ติดต่อมาเล้ยยย ทิ้งเมลล์ไว้ เดี๋ยวถ้าว่างจัดให้555

Ooเจ้าชายเย็นชาoO
ระบบคอมมิวต์ที่มีพระมหากษัตริ์ทรงเป็นประมุขจงเจริญ

งานบุญ พุทธศาสนา หนังAV เพียบ
55555+++

เด็กตาแดงๆ
ของดีแท้จริงครับพีน้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

fear16164
MAGGOT
ไอ้เหี้ย2ตัวนี้มาป้วนเปี้ยนในกระทู้อีกแล้วอยากเอาตีนตบหน้าแม่งจริงๆ
เรื่องของผม
อยากให้คนไทยรักกัน

อยากเป็นพระเอกหนัง AV

_o_nick_o_
เกิดมาเพื่ออะไร
----
Netindy
มันอยู่ที่กึ๋น !!

ว้าว ๆ

cloecho
ศรัทธาในสิ่งใดถึงจะได้ผลมาก

หายากนะ คนที่จะปฎิเสธเงินน่ะ...

จ้างแก้ผ้าให้ดูสักหมื่นนึง ทุกวันนี้ไม่มีอายแล้ว

tarhisoka
                      คำว่าเงิน   

ตกใส่ he he  ก็อ้า     ตกใส่หญ้า  หญ้าก็ตาย 

555555555555555555555555555555555

ผมไม่ได้ลามกนะคับ   แค่ตามมาดูว่า  เค้ามาทำไรกันในนี้เยอะแยะ  อิอิ  

sleepingsheep
แหล่มเรยยยยยยยยยยยย
aungdel
ฝากตัวด้วยครับ

^ ^
เด็กดื้อ
ขอให้สมาชิกคลับ AV มีฟามสุขนะคับ...สาธุ
ขอให้โพสด้วยวาจาที่สุภาพนะคับ ผมตั้งใจทำคลับนี้ขึ้นมา ไม่ให้ว่าให้พวกกวนเมืองมาพูดหยาบคายในคลับผม ขอบคุณคับ
เด็กดื้อ
ขอให้สมาชิกคลับ AV มีฟามสุขนะคับ...สาธุ
หนังน่ะ ถ้าจะให้แจกผมให้ตอนนี้เลยก็ได้ ของ Minami ผมมี 3 เรื่อง แต่ไม่รู้จะทำไงเพราะเว็ปนี้ไม่ใช่เว็ปโป๊ ผมเลยให้ไม่ได้คับ เสียใจ+เสียดายด้วยจิงๆ
GI999
เงินมาผ้าหลุด เป็นธรรมดาครับ555555555555555
keanaruk
http://forum.noteptc.com/?fromuser=priwanyou1
สุดๆๆๆๆ
บังบูด
เมื่อ มากกว่า 4 ปีที่แล้ว
ขอเว็บหน่อย

Sansak
เมื่อ มากกว่า 3 ปีที่แล้ว

ก็ดีครับ

as_Redarmy

mod108

facebook 18+
เสนอบทวิจารณ์กระทงด้วย Facebook
โปรดละเว้นการโพสข้อความหรือภาพอันผิดกฎหมาย หรือลบหลู่สถาบันหลักของชาติ ระบบจะบันทึก IP Address ของท่านตามกฎของกระทรวง​หากเราถูกดำเนินคดี ข้อมูลของท่านจะถูกส่งให้ตำรวจเพื่อดำเนินการต่อไป
ขอความกรุณาอย่างพึ่งโพสต์ กระทง/กระทู้/บทวิจารณ์ ที่เกี่ยวข้องกับการเมือง จนกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลงเป็นอย่างอื่น ขอบคุณค่ะ