ใครได้ดูคลิปฉาวของ อ้น สราวุธ บ้าง ?

เราได้รับมาจาก รุ่น น้อง นะ เขาส่งคลิปมาให้ เรานั่ง ดู 55+ เสียวโว๊ยย

สงสารผู้หญิงมากๆ เครื่องคอมพังนานแล้วตอนนี้ คลิปนั้น หายไปแล้วค่ะ ไม่ได้ เซฟไว้ในเครื่อง

บทวิจารณ์: 37 คนอ่าน: 165,223
โดย: เอริค
มากกว่า 5 ปีที่แล้ว
กระทู้ถูกล็อค ไม่สามารถเพิ่มบทวิจารณ์ได้
บทวิจารณ์ของ @cloud

zest
เมื่อ มากกว่า 5 ปีที่แล้ว
เบื่อหน้าตัวเมียคร้าบ มีคุวยซะเปล่าทำตัวเป็นเด็กปันยาอ่อน ปากดีวอนตีนไปวัน กากจังเลย โฮ้ะๆๆๆ ตุ๊ดตู่
ยังไม่ได้ดูครับแต่ถ้าคุนมีคลิปอยู่แล้วพอจะแบ่งปันมาไห้ผมดูบ้างได้ไหมครับ จะเป้นพระคุณอย่างมากเลย

zest
เบื่อหน้าตัวเมียคร้าบ มีคุวยซะเปล่าทำตัวเป็นเด็กปันยาอ่อน ปากดีวอนตีนไปวัน กากจังเลย โฮ้ะๆๆๆ ตุ๊ดตู่
moojahidin1นะครับคุณเอริคถ้าเกิดว่าคุณจะส่งมาไห้อ่ะครับ
ขาดเทอไม่ได้
แวะมาเม้นอย่างเดียว และจะไม่ติดตามผลงานของตัวเองด้วย 55+
ตอนแรกเรานึกว่าเป็นเกย์ แต่คลิปมันฟ้องว่า ขั้นเทพ
boykung
เจงดิ........หุหุหุหุหุ
weeza
ชายฝั่งที่ใกล้ที่สุด ทิศจากหัวเรือประมาณ 30 แบริ่ง ระยะประมาณ 6 ไมล์ ขอให้ทุกท่านโชคดี
ขั้นเทพเลยหรอ ต้องให้กำลังใจพี่อ้นละ จะได้ผลิตผลงานดีๆ ต่อไปอิอิ
เอริค
ไอดีนี้แจ้งลบ ค่ะ
เรื่องนี้เป็นบทเรียนว่าอย่า ทำแบบนี้ จำไว้ ลบเสีย เรื่องก็จะไม่เกิด ผลเสียหายก็จะได้ไม่ตามมา นี่ถ้าไม่ใช่ดารา คงไม่มีใครมาสนใจดู หรอก
pppppppppp
eot6699/FvU969
ส่งให้ผมดูบ้างๆๆๆๆๆๆ
{I}nsecto{R}
เธอมันไม่ใช่ของตาย เราอยากได้จึงช่วงชิง
ส่งมาให้บ้างดิครับ แฮ่ๆ ได้ดูแต่ 4-MOD
ขาดเทอไม่ได้
แวะมาเม้นอย่างเดียว และจะไม่ติดตามผลงานของตัวเองด้วย 55+
^ ขาหื่น
raina
ตามใจเธอ ไม่ว่ากัน
สองคลิปอ่ะนะ อันนึง อยู่บน อันนึง อยู่ล่าง
DJKen
o(‧'''‧)o Mario's Star Boy !
ยังไม่ได้ดูเลย เห็นแต่รูปๆ แต่เอามาต่ออีกทีก็เข้าท่าดีนะ -- --*
DJKen
o(‧'''‧)o Mario's Star Boy !
ลีลาดี๊ดี.... -- --*
IndY_Emo
เด๋วผมจะกลับมาเยือน
ไม่ขอแจม
เอริค
ขอไม่เผยแพร่คลิป ต่อนะคะ
pppppppppp
eot6699/FvU969
กะเก็บไว้ดูคนเดียวหล่ะสิ ใจร้าย ไม่มีหัวใจ
เอริค
เดี๋ยว คุกจะถามหาคะคุณ ppppppppp
elouis
(...................................)
ดูแล้วอ่ะครับ ก็ไม่มีอะไรมากแต่ถ้าผมเป็นผู้หญิงคงสยิวแน่ เพราะกล้ามมันน่าอิจฉาจริงๆ
PANZER_OTAKU
กระมู้สูบวิญญาณ
ภาพปรากรอบ เกินไปม้างครับ คุณ dearz ดูแล้วคิดอย่างไรครับ ขอความเห็นหน่อย
NoGoodSparta
I'm a Teacher
เป็นงั้นไปซะละ ดีนะเค้าไม่ให้ลงคลิป ประมาณนั้น

Romancers
www.angelgang.com
ดูแล้ว ก็เหมือนคลิปทั่วไป มันแปลกตรงไหนอ่ะ อ้นมันก็ไม่ได้หัวสีทองเบ่งพลังออกมาเปนซูเปอร์ไซย่าซะโหน่ย -*- ซักพักข่าวคงซา โฟร์-มด ก็หายๆไปแล้วนิ
dearz
กลับบ้านๆ
ผมหรอ ...ผมว่าเรื่องนี้มันแปลกๆ +กับเรื่องข่าวเกย์ ของอ้น แล้ว จากที่ได้ยินจากเพื่อน(คลิปผมก็ได้รับมาแล้วแต่ไม่เคยเปิดดูเลย )ว่าทำไมต้องถ่ายแต่หน้าตัวเอง ตามธรรมชาติคนถ่ายคลิปจะต้องถ่ายภาพของคู่ตัวเองมิใช่หรือ ...จากที่เคยดูคลิปหลายๆคลิปแล้วฝ่ายชายมักไม่ถ่ายหน้าตัวเองหรอก.... ต้องมีเบื้องหลังครับเรื่องนี้
vodkada
อยู่ในเ็ว็บวันล่ะ 1.5 นาที
อ่ะเรื่องที่คุณ Dearz พูดก็จริง ปกติเวลาถ่าย ถ้าไม่ถ่ายแต่หน้าแฟนก็จะ ถ่ายสองคนพร้อมกัน นี่ถ่ายแต่หน้าตัวเอง จะถ่ายหน้าตัวเองเก็บไว้ดูทำไมน้อ....
oatxxx
อำมา 2 ปีกว่าแย้วววว..ไม่มีใครดีหรือเลว 100% (ที่รักหมายเลข 1-8 คือ ตาเบียร์ ตาโต๋ ตาต้อง ตากานต์ ตาอ็อด ตาโบ้ ตาจิ้ม ตาเปิ้ล เรียงตามลำดับค ...
ถ้าถามว่าทำไม ผมว่าคนที่เป็นดารานี่กดดันยิ่งกว่าเจ้าของกิจการหรือนักการเมืองอีกนะ มีคนคอยจับตามองตลอด ออกนอกลู่นอกทางหรือกรอบ ประเพณี ไม่ได้เลยทั้งๆที่เขาก็เป็น "มนุษย์" เหมือนกัน มี"ความอยาก." หลายๆอย่างเหมือนกันแต่สังคมกลับคาดหวังว่าดาราต้องเหนือมนุษย์ ต้องดูดีมีศีลธรรมเป็นตัวอย่าที่ดีของเยาชน ง่ายๆหากคุณเลี้ยงลูกให้อยู่แต่ในกรอบที่ว่ามาทั้งหมดนี้ หากเขามีโอกาสเพียงน้อยนิดที่จะได้ทำอะไรที่ "ท้าทาย" และน่าตื่นเต้นให้กับชีวิตเขาบ้างผมไม่แปลกใจเลยหากเขาจะทำเช่นที่เป็นข่าวนี้
oatxxx
อำมา 2 ปีกว่าแย้วววว..ไม่มีใครดีหรือเลว 100% (ที่รักหมายเลข 1-8 คือ ตาเบียร์ ตาโต๋ ตาต้อง ตากานต์ ตาอ็อด ตาโบ้ ตาจิ้ม ตาเปิ้ล เรียงตามลำดับค ...
เออ...คิดอีกแง่เอามากลบข่าวโฟ มด ป่าวหว่า(คิดไปด้ายยย)
อนาคิน
กระทู้ความรู้ยิงขึ้นฟ้าอันตรายอย่างไรhttp://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X9116538/X9116538.html
เซ็งอ่ะ อยากเกร็งแบบคุณเอริคบ้าง เผื่อคุณเอริคจะสงสารลูกช้างตัวน้อยๆอย่างผม(please) mbo1123@hotmail.com
Mosz*
ผมก็เป็นเเบบนี้เเหละ
น่านสินะ เห็นว่าถ่ายเเต่ หน้าตัวเอง เเบบนี้ไม่ชอบ มาพากล หรือว่า เคยมีข่าวว่าเป็นเกย์ เลยถ่ายให้ดู ว่าผม ไม่ใช่เกย์ อย่าลบกานน้อ
Mosz*
ผมก็เป็นเเบบนี้เเหละ
เค้าอาจจะตั้งใจ ก็ได้นะ หรือไม่ก็ อะไรซักอย่างนี่เหละ
เห็ดน้อย
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
ใช่
เห็ดน้อย
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
คนเราเวลาทำไม่ได้คิด เวลาผิดคิดไม่ทัน

army_an
ผมดูแล้ว อย่างเทพ มือ ซ้ายถ่าย มือ ขวาจับเอว ซอยๆๆ
MoNKHeLP
!!!!~*..อยู่เป็นไร่เลย์ l2aST@mAn..!~*>เพียบ..24..ชม.!!!<~^..บ่แม่นเสี่ยวมึงเด้อ..เตะปากแตกซะบ้อ?..^~>
อยากดูๆ.........ขุดๆ
MoNKHeLP
!!!!~*..อยู่เป็นไร่เลย์ l2aST@mAn..!~*>เพียบ..24..ชม.!!!<~^..บ่แม่นเสี่ยวมึงเด้อ..เตะปากแตกซะบ้อ?..^~>
ใครมีช่วยส่งมาด้วยทางจดหมาย..
เอริค
''อ้น-สราวุฒิ'' แจ้งความ ปดส. ให้ดำเนินคดีกับทุกคนที่เกี่ยวข้องกับคลิปวิดีโอฉาวที่หลุดออกมาจนถึงที่สุด เผยหลังจากแถลงข่าวยอมรับเป็นคนในคลิปฉาวแล้ว มีแฟนๆ ให้กำลังใจอย่างต่อเนื่อง ทำให้สภาพจิตใจดีขึ้น แต่ยังอาย ไม่กล้าออกไปไหน และไม่กล้าดูคลิปตัวเอง แถมญาติโดนล้อ ไม่กล้าคาดหวังงานกับช่อง 3 ขอบคุณทุกความเมตตาจากผู้ใหญ่ทุกคนที่ยื่นให้ ด้าน ตร. แนะแจ้งความหมิ่นประมาท เอาผิดคนล้อเลียนตามกฎหมายได้ทันที ขู่ใครมีคลิป ''อ้น-สราวุฒิ'' และดารานักร้องคนอื่นๆ ไว้ในครอบครอง รีบลบทิ้งให้หมด ก่อนถูกจับกุมดำเนินคดีตาม พ.ร.บ. คอมพิเตอร์ อะ นี่อย่าส่งต่อไปละ เราลบแล้ว และไม่ได้ส่งให้ใคร

tum2307
เมื่อ มากกว่า 4 ปีที่แล้ว

ผมว่า ... มันสั้นอ่ะ

Juparior
คนดีชอบแก้ไข คนจัญไรชอบแก้ตัว
เห็นด้วยกับข้างบน
Anto
สบายๆ ชิลๆ

เง้ออ  เก่าไปม๊าง??

wavewhistle

ไม่น่ทำเลย

เสนอบทวิจารณ์กระทงด้วย Facebook
โปรดละเว้นการโพสข้อความหรือภาพอันผิดกฎหมาย หรือลบหลู่สถาบันหลักของชาติ ระบบจะบันทึก IP Address ของท่านตามกฎของกระทรวง​หากเราถูกดำเนินคดี ข้อมูลของท่านจะถูกส่งให้ตำรวจเพื่อดำเนินการต่อไป
ขอความกรุณาอย่างพึ่งโพสต์ กระทง/กระทู้/บทวิจารณ์ ที่เกี่ยวข้องกับการเมือง จนกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลงเป็นอย่างอื่น ขอบคุณค่ะ