ใครรู้ผลมวยของบัวขาว k-1 วันที่ 3 ตุลาคม ช่วยโพสทีนะคับที่เจอกับมาซาโตะ เเข่งเวลา 4 โมงเย็น

ใครรู้ผลมวยของบัวขาว k-1 วันที่ 3 ตุลาคม ช่วยโพสทีนะคั"บที่เจอกับมาซาโตะ เเข่งเวลา 4 โมงเย็น     ดูถ่ายทอดสดได้ที http://www.mma-tv.net/

บทวิจารณ์: 4 คนอ่าน: 7,464
โดย: ใครรู้ผลมวยของบัวขาว k-1 วันที มากกว่า 6 ปีที่แล้ว
ใครรู้ผลมวยของบัวขาว k-1 วันที่ 3 ตุลาคม ช่วยโพสทีนะคับที่เจอกับมาซาโตะ เเข่งเวลา 4 โมงเย็น
บทวิจารณ์ของ @cloud

แงๆๆๆๆ เมื่อ มากกว่า 6 ปีที่แล้ว
บัวขาวแพ้ มาซาโต้ ครับ
Sengคุง
เมื่อ มากกว่า 6 ปีที่แล้ว
โทษครับ พึ่งเริ่มเล่น ดูคลิปกันที่ไหนครับ
บัวขาวแพ้ มาซาโต๊ะครับ
นายขยะ
เมื่อ มากกว่า 6 ปีที่แล้ว
หนุกว่ะ
ว้า.....แย่จัง เสียดาย
cavalry1029
เมื่อ มากกว่า 3 ปีที่แล้ว
19 สมัยแล้วอ่ะ มีรัยป่ะ
เสนอบทวิจารณ์กระทงด้วย Facebook
โปรดละเว้นการโพสข้อความหรือภาพอันผิดกฎหมาย หรือลบหลู่สถาบันหลักของชาติ ระบบจะบันทึก IP Address ของท่านตามกฎของกระทรวง​หากเราถูกดำเนินคดี ข้อมูลของท่านจะถูกส่งให้ตำรวจเพื่อดำเนินการต่อไป
ขอความกรุณาอย่างพึ่งโพสต์ กระทง/กระทู้/บทวิจารณ์ ที่เกี่ยวข้องกับการเมือง จนกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลงเป็นอย่างอื่น ขอบคุณค่ะ